News Kannada
Friday, December 09 2022

ಮನರಂಜನೆ

ಚೆನ್ನೈ: ಒಟಿಟಿಯಲ್ಲಿ ಪ್ರದರ್ಶನಗೊಳ್ಳಲಿದೆ ನಂದಮೂರಿ ಕಲ್ಯಾಣ್ ರಾಮ್ ಅವರ ‘ಬಿಂಬಿಸಾರ’

Nandamuri KalyanRam's 'Bimbisara' to be screened on OTT
Photo Credit : IANS

ಚೆನ್ನೈ: ನಿರ್ದೇಶಕ ಮಲ್ಲಿಡಿ ವಸಿಷ್ಠ ಅವರ ವಿಮರ್ಶಾತ್ಮಕವಾಗಿ ಮೆಚ್ಚುಗೆ ಪಡೆದ ತೆಲುಗು ಸೂಪರ್ಹಿಟ್ ಚಿತ್ರ ಬಿಂಬಸಾರದಲ್ಲಿ ನಂದಮೂರಿ ಕಲ್ಯಾಣ್ ರಾಮ್ ಮುಖ್ಯ ಪಾತ್ರದಲ್ಲಿ ನಟಿಸಿರುವ ‘ಬಿಂಬಿಸಾರ’ ಈ ವರ್ಷದ ಅಕ್ಟೋಬರ್ 21 ರಂದು ಒಟಿಟಿಯಲ್ಲಿ ವಿಶ್ವ ಡಿಜಿಟಲ್ ಪ್ರಥಮ ಪ್ರದರ್ಶನಗೊಳ್ಳಲಿದೆ.

ಈ ಚಿತ್ರವು ಒಟಿಟಿ ಪ್ಲಾಟ್ಫಾರ್ಮ್ ಝೀ 5 ನಲ್ಲಿ ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗಲಿದೆ. ವಿಮರ್ಶಾತ್ಮಕವಾಗಿ ಮೆಚ್ಚುಗೆ ಪಡೆದ ತೆಲುಗು ಚಿತ್ರ ಎನ್.ಟಿ.ಆರ್ ಆರ್ಟ್ಸ್ ನಿರ್ಮಿಸಿರುವ ಈ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಕ್ಯಾಥರೀನ್ ಟ್ರೆಸಾ, ಸಂಯುಕ್ತ ಮೆನನ್ ಮತ್ತು ಪ್ರಕಾಶ್ ರಾಜ್ ಪ್ರಮುಖ ಪಾತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ನಟಿಸಿದ್ದಾರೆ, ನಂದಮೂರಿ ಕಲ್ಯಾಣ್ ರಾಮ್ ಮತ್ತು ವಾರಿನಾ ಹುಸೇನ್, ವೆನ್ನೆಲಾ ಕಿಶೋರ್, ಶ್ರೀನಿವಾಸ್ ರೆಡ್ಡಿ, ಬ್ರಹ್ಮಾಜಿ, ಸಾಯಿಕಿರಣ್, ಅಯ್ಯಪ್ಪ ಪಿ. ಶರ್ಮಾ ಮತ್ತು ಇತರರು ದ್ವಿತೀಯ ಪಾತ್ರಗಳಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ.

ಈ ಚಿತ್ರವು ಅಕ್ಟೋಬರ್ 21, 2022 ರಿಂದ ತೆಲುಗು, ತಮಿಳು, ಕನ್ನಡ, ಮಲಯಾಳಂ ಮತ್ತು ಹಿಂದಿಯಲ್ಲಿ ಝೀ 5 ನಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿರುತ್ತದೆ.

ಈ ಚಿತ್ರವು ಕ್ರಿ.ಪೂ. 500 ರಲ್ಲಿ ಬಿಂಬಸಾರ (ಕಲ್ಯಾಣ್ ರಾಮ್) ತ್ರಿಗರ್ತಲಾ ಸಾಮ್ರಾಜ್ಯದ ಚಕ್ರವರ್ತಿಯಾದಾಗ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ.

ನೀಚ ಅಹಂಕಾರಿ, ಅವನ ಹಿಂಸಾತ್ಮಕ ವರ್ತನೆಗಳಿಗೆ ಯಾವುದೇ ಮಿತಿಗಳಿಲ್ಲ. ಹೇಗಾದರೂ, ಅವನ ಅಹಂ ಪ್ರವಾಸವು ಅವನ ಬಹಿಷ್ಕಾರಕ್ಕೊಳಗಾದ ಅವಳಿ ಸಹೋದರ ದೇವದತ್ತ ಅವನನ್ನು ಹೊಂಚುಹಾಕಿ ಮಾಂತ್ರಿಕ ಕನ್ನಡಿಯ ಮೂಲಕ ಇಂದಿನ ಜಗತ್ತಿಗೆ ಟೆಲಿಪೋರ್ಟ್ ಮಾಡಿದಾಗ ಕೊನೆಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ.

ಬಿಂಬಿಸಾರನ ಆಗಮನವು ಸುಬ್ರಮಣ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರಿ (ವಿವನ್ ಭತೇನ) ಮತ್ತು ದೇವಮಾನವ ಕೇತು (ಅಯ್ಯಪ್ಪ ಪಿ. ಶರ್ಮಾ) ಅವರಿಗೆ ಅನುಕೂಲಕರವಾಗಿದೆ, ಅವರು ಧನ್ವಂತರಿ ಎಂಬ ಆಯುರ್ವೇದ ಪುಸ್ತಕದ ಮೇಲೆ ಕಣ್ಣಿಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ, ಅದು ಬಿಂಬಿಸಾರನ ಖಜಾನೆಯಲ್ಲಿ ಸುರಕ್ಷಿತವಾಗಿ ಬಂಧಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ, ಅದನ್ನು ಅವನು ಮಾತ್ರ ತೆರೆಯಬಹುದು.

ಚಿತ್ರದ ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಫ್ರೇಮ್ ನಲ್ಲೂ ಶ್ರೀಮಂತಿಕೆ ಮತ್ತು ಕ್ರೌರ್ಯದೊಂದಿಗೆ, ‘ಬಿಂಬಸಾರ’ ಆಕರ್ಷಕ ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಕೆಲಸ ಮತ್ತು ಪ್ರಭಾವಶಾಲಿ ದೃಶ್ಯ ಪರಿಣಾಮಗಳಿಂದ ವರ್ಧಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ.

‘ವಿಕ್ರಾಂತ್ ರೋಣ’, ‘ಕ್ಯಾಪ್ಟನ್’ ಮತ್ತು ‘ಕಾರ್ತಿಕೇಯ 2’ ಚಿತ್ರಗಳ ಯಶಸ್ಸಿನ ನಂತರ, ಮತ್ತೊಂದು ಗಲ್ಲಾಪೆಟ್ಟಿಗೆ ಬ್ಲಾಕ್ಬಸ್ಟರ್ ‘ಬಿಂಬಿಸಾರ’ ಅನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲು ನಾವು ಉತ್ಸುಕರಾಗಿದ್ದೇವೆ ಎಂದು ಝೀ5 ಇಂಡಿಯಾದ ಮುಖ್ಯ ವ್ಯವಹಾರ ಅಧಿಕಾರಿ ಮನೀಶ್ ಕಾಲ್ರಾ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.

ನಂದಮೂರಿ ಕಲ್ಯಾಣ್ ರಾಮ್ ಮಾತನಾಡಿ, ‘ಬಿಂಬಸಾರ’ ಚಿತ್ರಕ್ಕಾಗಿ ಇದುವರೆಗೆ ಪ್ರೇಕ್ಷಕರಿಂದ ನಾವು ಪಡೆದ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಯಿಂದ ನಾನು ತುಂಬಾ ರೋಮಾಂಚನಗೊಂಡಿದ್ದೇನೆ ಮತ್ತು ಝೀ 5 ನಲ್ಲಿ ಅದರ ವರ್ಲ್ಡ್ ಡಿಜಿಟಲ್ ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಅನ್ನು ಎದುರು ನೋಡುತ್ತಿದ್ದೇನೆ. ಅದನ್ನು ಇನ್ನೂ ನೋಡದ ಜನರಿಗೆ, ಬಿಂಬಸಾರದ ಆಕರ್ಷಕ ಮತ್ತು ದೃಷ್ಟಿಗೋಚರವಾಗಿ ಬೆರಗುಗೊಳಿಸುವ ಪ್ರಪಂಚದ ಭಾಗವಾಗಲು ಇದು ನಿಮ್ಮ ಅವಕಾಶವಾಗಿದೆ.”

See also  ಮಡಿಕೇರಿ: ಪ್ರಿಯಾಂಕ ಖರ್ಗೆ ಹೇಳಿಕೆಗೆ ಕೊಡಗು ಬಿಜೆಪಿ ಮಹಿಳಾ ಮೋರ್ಚಾ ಖಂಡನೆ
ನ್ಯೂಸ್‌ಕನ್ನಡ.ಕಾಂ ಇದರ ಗುಣಮಟ್ಟದ, ಸ್ವತಂತ್ರ ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮವನ್ನು ನಿಮ್ಮ ದೇಣಿಗೆಯ ಮೂಲಕ ಪ್ರೋತ್ಸಾಹಿಸಿ.

How useful was this post?

Click on a star to rate it!

Average rating 0 / 5. Vote count: 0

No votes so far! Be the first to rate this post.

This site is protected by reCAPTCHA and the Google Privacy Policy and Terms of Service apply.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

30409

Subscribe Newsletter

Get latest news karnataka updates on your email.

ವಾಟ್ಸಪ್ ನಲ್ಲಿ ತಾಜಾ ಸುದ್ದಿಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಲು ದಯವಿಟ್ಟು