News Kannada
Saturday, August 13 2022

ಹೊರನಾಡ ಕನ್ನಡಿಗರು

ಬಹ್ರೇನ್: ಟ್ರಾಕ್ಸ್ ಪ್ರೊಡಕ್ಷನ್ ಅವರ ಪಯಣ ಆಲ್ಬಂ ಸಾಂಗ್ ಆಗಸ್ಟ್ 7 ರಂದು ಬಿಡುಗಡೆ - 1 min read

Trax Productions releases his travel album song

ಬಹ್ರೇನ್:  ಟ್ರಾಕ್ಸ್ ಪ್ರೊಡಕ್ಷನ್ ‘ಪಯಣ’ ವನ್ನು ‘ಟ್ರಸ್ಟ್ ಯುವರ್ ಜರ್ನಿ’ ಎಂಬ ಟ್ಯಾಗ್ ಲೈನ್ ನೊಂದಿಗೆ ಪ್ರಸ್ತುತಪಡಿಸುತ್ತಿದೆ ಇದು ಕೇಳಲು ಮತ್ತು ವೀಕ್ಷಿಸಲು ಬಹುವಾಗಿ ನಿರೀಕ್ಷಿಸಲಾದ ಹೊಸ ವೀಡಿಯೊ ಸಾಂಗ್ ಆಲ್ಬಂ ಆಗಿದೆ. ರೋಷನ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಬಹ್ರೇನ್ ಮತ್ತು ಕಾಜಲ್ ಕುಂದರ್ ನಟಿಸಿರುವ ಈ ಕನ್ನಡ ಮ್ಯೂಸಿಕ್ ಆಲ್ಬಂ 2022 ರ ಆಗಸ್ಟ್ 7 ರಂದು ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗಲಿದೆ.

ಸುಧೇಶ್ ಪೂಜಾರಿ ಸಾಹಿತ್ಯ ಬರೆದಿದ್ದು, ರೋಹಿತ್ ಪೂಜಾರಿ ಸಂಗೀತ ಸಂಯೋಜಿಸಿರುವ ಈ ಚಿತ್ರಕ್ಕೆ ವಾಸುಕಿ ವೈಭವ್ ಹಾಡಿದ್ದು, ಹರ್ಷಿತ್ ಸೋಮೇಶ್ವರ ನಿರ್ದೇಶನ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಸಂಕಲನವನ್ನು ರಾಹುಲ್ ವಸಿಷ್ಠ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಹೃತಿಕ್ ಕೋಟ್ಯಾನ್ ಸಹಾಯ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ.

ಸಂಗೀತಗಾರರೆಂದರೆ ಕೊಳಲು ವರುಣ್ ರಾವ್, ಗಿಟಾರ್ ಮೊವಿನ್ ರೋಚೆ ಮತ್ತು ಸುಹಿತ್ ಬಂಗೇರಾ ಮಾಡಿದ ಮಿಕ್ಸಿಂಗ್ ಮತ್ತು ಮಸ್ಟರಿಂಗ್. ಡಿ.ಒ.ಪಿ.ಯನ್ನು ಅರುಣ್ ರೈ ಪುತ್ತೂರು ಮತ್ತು ಸಹಾಯಕ ಡಿ.ಒ.ಪಿ.ಯನ್ನು ನಾಗೇಶ್ ವಗ್ಗ ಮತ್ತು ಸಂತು ಕೋಟೆ ನಿರ್ವಹಿಸಿದರು.

ಪೋಸ್ಟರ್ ಮತ್ತು ಪ್ರಚಾರವನ್ನು ಪವನ್ ಕುಮಾರ್ ಮತ್ತು ಅಭಿ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ಕಾರ್ತಿಕ್ ಎಂ. ಸಹಾಯಕ ನಿರ್ದೇಶಕರಾಗಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಪ್ರೊಡಕ್ಷನ್ ಮ್ಯಾನೇಜರ್ ಸುಕೇಶ್ ಎಸ್.ಕೆ. ವಾಯ್ಸ್ ಓವರ್ ಬರವಣಿಗೆಯನ್ನು ಆಶಿಕ್ ಗೋಪಾಲಕೃಷ್ಣ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಸಪ್ತಕ್ ಮತ್ತು ಚಿದಾನಂದ ಕಡಬ ಅವರ ಲೈವ್ ರೆಕಾರ್ಡಿಂಗ್ ನೊಂದಿಗೆ ಆಲ್ಬಂ ಅನ್ನು ಮಾಡಲಾಯಿತು.

ಮಂಗಳೂರು ಮೂಲದ ನಟ ರೋಷನ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಕಳೆದ 14 ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಬಹ್ರೇನ್ ನಲ್ಲಿ ಅನಿವಾಸಿ ಭಾರತೀಯರಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಅವರು ಹಲವಾರು ತುಳು/ಕನ್ನಡ ಚಲನಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ನಟಿಸಿದ್ದಾರೆ, ಅವುಗಳೆಂದರೆ ಗಿರ್ಗಿಟ್ ಮತ್ತು ಅನುಕ್ತ. ಅವರ ಪರದೆಯ ಉಪಸ್ಥಿತಿಯ ನಂತರ ಅವರು ಈಗ ಕೋಸ್ಟಲ್ ವುಡ್ಸ್ ಮೋಸ್ಟ್ ವಾಂಟೆಡ್ ವಿಲನ್ ಆಗಿದ್ದಾರೆ.

ಅವರು ಕೈಯಲ್ಲಿ ಅನೇಕ ಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಬಹ್ರೇನ್ ನಲ್ಲಿ ಚಲನಚಿತ್ರಗಳು ಮತ್ತು ವ್ಯವಹಾರ ಎರಡರಲ್ಲೂ ತಮ್ಮ ವೃತ್ತಿಜೀವನವನ್ನು ಸಮತೋಲನಗೊಳಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಬಹರೇನ್ ನಲ್ಲಿ ತುಳು/ಕನ್ನಡ ಚಲನಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಲು ಅವರು ಹೆಚ್ಚಿನ ಪ್ರಯತ್ನ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ   ನಿರ್ಮಾಪಕರಿಗೆ  ಬಿಡುಗಡೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಯಶಸ್ಸನ್ನು ಗಳಿಸಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಅವರು ತುಳು ಸಂಸ್ಕೃತಿ ಗೆ ತಮ್ಮ ಬೆಂಬಲದಿಂದ ಬಹ್ರೇನ್ ಮತ್ತು ಸುತ್ತಮುತ್ತಲಿನ ಸಾಮಾಜಿಕ ವಲಯಗಳಲ್ಲಿ ಚಿರಪರಿಚಿತರಾಗಿದ್ದಾರೆ.

ಕಾಜಲ್ ಕುಂದರ್ ಭಾರತೀಯ ಚಲನಚಿತ್ರ ನಟಿಯಾಗಿದ್ದು, ಅವರು ಮುಖ್ಯವಾಗಿ ಕನ್ನಡ ಚಿತ್ರರಂಗದಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. 2022 ರಲ್ಲಿ ‘ಬಾಂಡ್ ರವಿ’, 2022 ರಲ್ಲಿ ‘ಪೆಪೆ’ ಮತ್ತು 2020 ರಲ್ಲಿ ‘ಮಾಯಾ ಕನ್ನಡಿ’ ಚಿತ್ರಮಂದಿರಗಳಲ್ಲಿ ಬಿಡುಗಡೆಯಾದ ಕಾಜಲ್ ಅವರ ಹಿಂದಿನ ಚಿತ್ರವಾಗಿತ್ತು. ಅವರ ಮುಂಬರುವ ಚಲನಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ‘ಕೆಟಿಎಂ’, ‘ಲೋಹರ್ದಗ’, ‘ಪಟ್ಟಣಾಜೆ’ ಸೇರಿವೆ. ಅವರು ಎಸ್ ಐಇಎಸ್ ಕಾಲೇಜ್ ಆಫ್ ಆರ್ಟ್ಸ್, ಸೈನ್ಸ್ ಅಂಡ್ ಕಾಮರ್ಸ್ ನಲ್ಲಿ ಬ್ಯಾಚುಲರ್ ಆಫ್ ಮಾಸ್ ಮೀಡಿಯಾ ಮತ್ತು ಅಡ್ವರ್ಟೈಸಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಅಧ್ಯಯನ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಸ್ಯಾಂಡಲ್ ವುಡ್ ಚಲನಚಿತ್ರೋದ್ಯಮ ಮತ್ತು ಬಾಲಿವುಡ್ ಚಲನಚಿತ್ರೋದ್ಯಮದಲ್ಲಿ ತೊಡಗಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ.

See also  ಮಂಗಳೂರು: ಬಟ್ಟಂಪಾಡಿಯಲ್ಲಿ ಕಡಲ್ಕೊರೆತ, ಅಪಾಯದಂಚಿನಲ್ಲಿ 13ಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು ಮನೆಗಳು

Authour: ಶೋಧನ್ ಪ್ರಸಾದ್

ನ್ಯೂಸ್‌ಕನ್ನಡ.ಕಾಂ ಇದರ ಗುಣಮಟ್ಟದ, ಸ್ವತಂತ್ರ ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮವನ್ನು ನಿಮ್ಮ ದೇಣಿಗೆಯ ಮೂಲಕ ಪ್ರೋತ್ಸಾಹಿಸಿ.

How useful was this post?

Click on a star to rate it!

Average rating 0 / 5. Vote count: 0

No votes so far! Be the first to rate this post.

This site is protected by reCAPTCHA and the Google Privacy Policy and Terms of Service apply.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Subscribe to our Brand New YouTube Channel

Subscribe Newsletter

Get latest news karnataka updates on your email.

ವಾಟ್ಸಪ್ ನಲ್ಲಿ ತಾಜಾ ಸುದ್ದಿಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಲು ದಯವಿಟ್ಟು