News Kannada
Friday, December 09 2022

ಹೊರನಾಡ ಕನ್ನಡಿಗರು

ಅಬುಧಾಬಿಯಲ್ಲಿ ನವೆಂಬರ್ 19 ರಂದು ಕೆಸಿ ಓ ಆಯೋಜಿಸಿದ ಸಿಕೆರಾಮ್ ಡ್ರೈವರ್ ಡ್ರಾಮಾ

Photo Credit : By Author

ಅಬುಧಾಬಿ: ಕೊಂಕಣಿ ಕಲ್ಚರಲ್ ಆರ್ಗನೈಸೇಷನ್ (ಕೆಸಿಒ)- ಅಬುಧಾಬಿ ಸಹಯೋಗದೊಂದಿಗೆ ಬ್ರಾಡ್ವೇ ಇವೆಂಟ್ಸ್ ಮತ್ತು ಪ್ರೊಡಕ್ಷನ್ಸ್ ಯುಎಇಯ ಎಲ್ಲಾ ಕೊಂಕಣಿ ಪ್ರೇಮಿಗಳಿಗಾಗಿ ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಮಟ್ಟದಲ್ಲಿ ಮೆಚ್ಚುಗೆ ಪಡೆದ ಕೊಂಕಣಿ ನಾಟಕದೊಂದಿಗೆ ತಿರುಗೇಟು ನೀಡಲು ಸಜ್ಜಾಗಿದೆ.

ಮೂಲ ಚಿತ್ರಗಳಾದ ಡೋನಿ ಕೊರಿಯಾ ತಂಡ ಪ್ರಸ್ತುತಪಡಿಸಿದ ಮಿಕ್ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಅವರ ಪ್ರಸಿದ್ಧ ಕೊಂಕಣಿ ನಾಟಕ ‘ಸಿಕೇರಾಮ್ ಡ್ರೈವರ್’ ನವೆಂಬರ್ 19 ರಂದು (ಶನಿವಾರ) ಸಂಜೆ 7-00 ಗಂಟೆಗೆ ಅಬುಧಾಬಿಯ ಸೇಂಟ್ ಜೋಸೆಫ್ಸ್ ಸ್ಕೂಲ್ ಆಡಿಟೋರಿಯಂನಲ್ಲಿ ಪ್ರದರ್ಶನಗೊಳ್ಳಲಿದೆ.

ಸಂಘಟಕರು, ಕೊಂಕಣಿ ಕಲ್ಚರಲ್ ಆರ್ಗನೈಸೇಷನ್ (ಕೆಸಿಒ), ಹೊಸದಾಗಿ ಆಯ್ಕೆಯಾದ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಜೇಸನ್ ಕೊರಿಯಾ ಅವರ ಸಮರ್ಥ ನಾಯಕತ್ವದಲ್ಲಿ, ಸಲಹೆಗಾರರು ಮತ್ತು ಪ್ರಮುಖ ಸದಸ್ಯರು ಅಬುಧಾಬಿಯನ್ನು ಈ ಸೂಪರ್ ಹಿಟ್ ನಾಟಕದೊಂದಿಗೆ ಆಕರ್ಷಿಸಲು ಎಲ್ಲಾ ಪ್ರಯತ್ನಗಳನ್ನು ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಹೆಚ್ಚಿನ ಆಸನಗಳು ಮಾರಾಟವಾಗಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿರುವುದರಿಂದ ಸಂಘಟಕರು ಮನೆಯ ಪೂರ್ಣ ಪ್ರದರ್ಶನವನ್ನು ನಿರೀಕ್ಷಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಅಬುಧಾಬಿ ಮತ್ತು ಸುತ್ತಮುತ್ತಲಿನ ಕೊಂಕಣಿ ಪ್ರೇಮಿಗಳನ್ನು ಮುಂದಿನ ಸಾಲಿನ ಆಸನವನ್ನು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ತಮ್ಮ ಆಸನಗಳನ್ನು ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ನಿರ್ಬಂಧಿಸುವಂತೆ ವಿನಂತಿಸಿದ್ದಾರೆ!

ಈ ಹಿಂದೆ ಅವರ ಯಶಸ್ಸು ಮತ್ತು ತಮ್ಮ ಹಿಂದಿನ ಉದ್ಯಮಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಸಮುದಾಯದಿಂದ ಪಡೆದ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಯಿಂದ ಪ್ರೇರಿತರಾದ ಕೆಸಿಒ ಈ ರೋಮಾಂಚಕ ಸಂಜೆಯನ್ನು ಯೋಜಿಸುತ್ತಿದೆ, ಅದನ್ನು ಅವರ ಪ್ರೇಕ್ಷಕರು ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಆನಂದಿಸುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಮೆಚ್ಚುತ್ತಾರೆ.

ಸಂಗೀತ ಮತ್ತು ಮನರಂಜನಾ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಅಲೆಗಳನ್ನು ಸೃಷ್ಟಿಸಿರುವ ಯುಎಇಯಲ್ಲಿ ಮಂಗಳೂರಿಗರ ಜನಪ್ರಿಯ ಹೆಸರು ಡೋನಿ ಕೊರಿಯಾ ಇಡೀ ಸೃಜನಶೀಲ ಮೆಗಾ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದ ಹಿಂದಿನ ಮಾಸ್ಟರ್ ಮೈಂಡ್. ದುಬೈ, ಬಹ್ರೇನ್ ಮತ್ತು ಲಂಡನ್ ನಲ್ಲಿ ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ನಡೆದ ಪ್ರದರ್ಶನಗಳಲ್ಲಿ ಹಲವಾರು ಹೌಸ್ ಫುಲ್ ಪ್ರದರ್ಶನಗಳ ನಂತರ; ದುಬೈನ ಪ್ರಸಿದ್ಧ ಕಲಾವಿದರೊಂದಿಗೆ ಡೋನಿ ಕೊರಿಯಾ ಅವರು ಕೊಂಕಣಿ ನಾಟಕ ‘ಸಿಕೆರಾಮ್ ಡ್ರೈವರ್’ ಅನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲು ಸಜ್ಜಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಈ ನಾಟಕವನ್ನು ಕೊಂಕಣಿ ಸಾಹಿತ್ಯ, ನಾಟಕ ಮತ್ತು ಸಂಗೀತ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಪ್ರಸಿದ್ಧ ಕೊಂಕಣಿ ಬರಹಗಾರ ದಿವಂಗತ ಮಿಕ್ ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ. ಅವರು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಜೀವನದ ಸತ್ಯವನ್ನು ಮತ್ತು ಸಮಾಜಕ್ಕೆ ಪಾಠಗಳನ್ನು ಚಿತ್ರಿಸುವ ಅವರ ಕಲಾತ್ಮಕ ನಾಟಕಗಳಿಗೆ ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಹೆಸರುವಾಸಿಯಾಗಿದ್ದರು. ದಿವಂಗತ ಮಿಕ್ ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಅವರ ಪ್ರಶಸ್ತಿ-ವಿಜೇತ ಸೃಷ್ಟಿ ‘ಸಿಕೆರಾಮ್ ಡ್ರೈವರ್’ ಅವರ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಸ್ಕ್ರಿಪ್ಟ್ ಎಂದು ಪ್ರಸಿದ್ಧವಾಗಿದೆ. ಹಿಂದಿನ ಪ್ರದರ್ಶನಗಳು ದೊಡ್ಡ ಹಿಟ್ ಆಗಿದ್ದವು, ಇದು ಉತ್ತಮ ನಿರ್ದೇಶನ, ಅತ್ಯುತ್ತಮ ನಟನಾ ಕೌಶಲ್ಯಗಳು, ಅದ್ಭುತ ಸಂಗೀತ ಮತ್ತು ಸೂಕ್ತ ಬೆಳಕಿನ ಪರಿಣಾಮವಾಗಿತ್ತು.

ಖ್ಯಾತ ನಟಿಯರಾದ ಆಶಾ ಕೊರಿಯಾ, ಐರಿನ್ ಮೆಂಡೊಂಕಾ, ಕ್ಲೈವನ್ ಮೆಂಡೊಂಕಾ, ಸುನಿಲ್ ಸುವರ್ಣ, ವಿನ್ಸಿ ಲೋಬೊ, ರಾಬರ್ಟ್ ಮೆಂಡೋಂಕಾ, ವೀಣಾ ಮೆಂಡೋಂಕಾ ಮತ್ತು ಡೋನಿ ಸ್ವತಃ ಸಿಕರಾಮ್ ಡ್ರೈವರ್ ಪಾತ್ರಧಾರಿಗಳಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಸಂಗೀತವನ್ನು ಅತ್ಯಂತ ಜನಪ್ರಿಯ ಮತ್ತು ರಂಗಭೂಮಿ ತರಬೇತಿ ಪಡೆದ ವೃತ್ತಿಪರ ಸಂಗೀತಗಾರ ರೋಹನ್ ಕಲಾಕುಲ್ ಒದಗಿಸುತ್ತಾರೆ. ನಾಟಕದ ನಟ ಮತ್ತು ನಿರ್ದೇಶಕ ಡೋನಿ ಕೊರಿಯಾ ಆಯೋಜಕರೊಂದಿಗೆ ಸಾಂಕ್ರಾಮಿಕ ರೋಗದಿಂದ ಸೃಷ್ಟಿಯಾದ ನಿರ್ವಾತವನ್ನು ಪೂರೈಸಲು ನಾಸ್ಟಾಲ್ಜಿಯಾ, ವಿನೋದ, ಸ್ಮರಣೀಯ ಕ್ಷಣಗಳು ಮತ್ತು ಸೂಪರ್ ಹಿಟ್ ನಾಟಕದ ಸಂಜೆ ಭರವಸೆ ನೀಡುತ್ತಾರೆ. ಈ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವನ್ನು ಯುಎಇಯ ಪ್ರಸಿದ್ಧ ಈವೆಂಟ್ ಮತ್ತು ಪ್ರೊಡಕ್ಷನ್ ಕಂಪನಿಯಾದ ಬ್ರಾಡ್ವೇ ಇವೆಂಟ್ಸ್ ಮತ್ತು ಪ್ರೊಡಕ್ಷನ್ಸ್ ನಿರ್ವಹಿಸಲಿದೆ.

See also  ಕೆಸಿಎಫ್ ಅಂತರ್ಜಾಲ- ಸಾಮಾಜಿಕ ಜಾಲತಾಣಗಳ ಅನಾವರಣ

ಆಮಂತ್ರಣಗಳಿಗಾಗಿ ದಯವಿಟ್ಟು ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ:
ವಿವೇಕ್ ಸೆರಾವೊ: 050 6715752
ಲ್ಯಾನ್ಸಿ ಡಿಸೋಜಾ : 050 534 5656
ಜೇಸನ್ ಕೊರಿಯಾ: 050 886 5038
ಡೊಪ್ಲಿ ವಾಜ್ : 050 621 8409
ಸಂಧ್ಯಾ ವಾಜ್ : 050 687 3218

ನ್ಯೂಸ್‌ಕನ್ನಡ.ಕಾಂ ಇದರ ಗುಣಮಟ್ಟದ, ಸ್ವತಂತ್ರ ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮವನ್ನು ನಿಮ್ಮ ದೇಣಿಗೆಯ ಮೂಲಕ ಪ್ರೋತ್ಸಾಹಿಸಿ.

How useful was this post?

Click on a star to rate it!

Average rating 0 / 5. Vote count: 0

No votes so far! Be the first to rate this post.

This site is protected by reCAPTCHA and the Google Privacy Policy and Terms of Service apply.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

11671
Media Release

Read More Articles

Subscribe Newsletter

Get latest news karnataka updates on your email.

ವಾಟ್ಸಪ್ ನಲ್ಲಿ ತಾಜಾ ಸುದ್ದಿಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಲು ದಯವಿಟ್ಟು