News Kannada
Friday, September 30 2022

ಮನರಂಜನೆ

‘ಜರ್ನಿ ಆಫ್ ಇಂಡಿಯಾ’ ಸ್ವಾತಂತ್ರ್ಯದ 75 ನೇ ವರ್ಷವನ್ನು ಆಚರಿಸುವ ಮನರಂಜನಾ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ - 1 min read

Photo Credit : IANS

ಮುಂಬೈ: ಭಾರತದ 75 ವರ್ಷಗಳ ಸ್ವಾತಂತ್ರ್ಯವನ್ನು ಗುರುತಿಸಲು ಮುಂಬರುವ ಆರು ಭಾಗಗಳ ಸರಣಿ ‘ದಿ ಜರ್ನಿ ಆಫ್ ಇಂಡಿಯಾ’ದ ಪಾತ್ರವರ್ಗವನ್ನು ಶುಕ್ರವಾರ ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಲಾಯಿತು. ಅಮಿತಾಬ್ ಬಚ್ಚನ್ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದ ನಿರೂಪಕ ಮತ್ತು ನಿರೂಪಕರಾಗಿ ಸೇವೆ ಸಲ್ಲಿಸುವುದರ ಜೊತೆಗೆ, ಪ್ರತಿ ಸಂಚಿಕೆಯು ಒಂದು ರಾಷ್ಟ್ರವಾಗಿ ಭಾರತದ ಅಭಿವೃದ್ಧಿಯಲ್ಲಿ ಪ್ರಮುಖ ವಿಷಯವನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲು ಪ್ರಮುಖ ಧ್ವನಿಯನ್ನು ಸಹ ಒಳಗೊಂಡಿರುತ್ತದೆ.

ಬಾಲಿವುಡ್ ನಟಿ ಕಾಜೋಲ್ ವೀಕ್ಷಕರನ್ನು ಬಾಲಿವುಡ್‌ನ ಆಕರ್ಷಣೀಯ ಪರಂಪರೆಯ ಲೇನ್‌ನಲ್ಲಿ ನಿಜವಾದ ಚಲನಚಿತ್ರದ ಹಿನ್ನೆಲೆಯಲ್ಲಿ ನಡೆಯುತ್ತಾರೆ. ಸಂರಕ್ಷಣಾವಾದಿಯೂ ಆಗಿರುವ ತೆಲುಗು ತಾರೆ ರಾಣಾ ದಗ್ಗುಬಾಟಿ ಅವರು ಭಾರತೀಯ ಲೇಖಕಿ ಮತ್ತು ವನ್ಯಜೀವಿ ಸಂರಕ್ಷಣಾವಾದಿ ಲತಿಕಾ ನಾಥ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಸುಸ್ಥಿರತೆ ಮತ್ತು ಸಂರಕ್ಷಣೆಯಲ್ಲಿ ಭಾರತದ ಯಶಸ್ವಿ ಉಪಕ್ರಮಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಕರಿಗೆ ಪರಿಚಯಿಸುತ್ತಾರೆ.

ದಗ್ಗುಬಾಟಿ ಹೇಳಿಕೆಯಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ಅಭಿಪ್ರಾಯಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ, “ಭಾರತದ ಜರ್ನಿ’ ಭಾರತದ ಸಾಮೂಹಿಕ ಶ್ರಮ ಮತ್ತು ಈ ರಾಷ್ಟ್ರಕ್ಕಾಗಿ ಸಂಪೂರ್ಣ ಇಚ್ಛಾಶಕ್ತಿಯ ಸಮೃದ್ಧ ಫಲವನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸುತ್ತದೆ. ಸುಸ್ಥಿರತೆಯನ್ನು ಅಳವಡಿಸಿಕೊಳ್ಳುವುದು ಮತ್ತು ಪ್ರಜ್ಞಾಪೂರ್ವಕವಾಗಿ ರಾಷ್ಟ್ರವಾಗಿ ಜಾಗೃತರಾಗುವುದು ಪ್ರಶಂಸನೀಯವಾಗಿದೆ. ಹವಾಮಾನ ಬದಲಾವಣೆಯ ಬಿಕ್ಕಟ್ಟಿನ ಈ ನಿರ್ಣಾಯಕ ಹಂತದಲ್ಲಿ. ಈ ಅದ್ಭುತ ಸಾಧನೆಗಳನ್ನು ಬೆಳಕಿಗೆ ತರುವ ಪ್ರದರ್ಶನದ ಭಾಗವಾಗಲು ನನಗೆ ಗೌರವವಾಗಿದೆ.”

ಖ್ಯಾತ ಭಾರತೀಯ ಲೇಖಕ ಅಮಿಶ್ ತ್ರಿಪಾಠಿ ಅವರು ತಮ್ಮ ‘ಶಿವ’ ಟ್ರೈಲಾಜಿಗೆ ಹೆಸರುವಾಸಿಯಾಗಿದ್ದಾರೆ, ಅವರು ಭಾರತದ ಧರ್ಮಗಳ ವೈವಿಧ್ಯತೆಗೆ ಗೌರವ ಸಲ್ಲಿಸುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಮೈಕೆಲಿನ್ ಸ್ಟಾರ್ ಬಾಣಸಿಗ ವಿಕಾಸ್ ಖನ್ನಾ ಅವರು ಭಾರತೀಯ ಪಾಕಪದ್ಧತಿಯ ರುಚಿಯನ್ನು ಅನ್ವೇಷಿಸುತ್ತಾರೆ, ಜಾಗತಿಕ ಪಾಕಪದ್ಧತಿಯ ಮೇಲೆ ಅದರ ಪ್ರಭಾವಕ್ಕೆ ಸಮಾನಾಂತರವಾಗಿ ತಮ್ಮ ಬೇರುಗಳನ್ನು ಅನ್ವೇಷಿಸುತ್ತಾರೆ.

ಈ ಪ್ರದರ್ಶನದಲ್ಲಿ ‘RRR’ ನಿರ್ದೇಶಕ ಎಸ್.ಎಸ್.ರಾಜಮೌಳಿ, ಹಿರಿಯ ನಟಿ ಹೇಮಾ ಮಾಲಿನಿ, ಆಸ್ಕರ್ ಪ್ರಶಸ್ತಿ ವಿಜೇತ ಸಂಯೋಜಕ ಎ.ಆರ್. ರೆಹಮಾನ್, ಖ್ಯಾತ ಕೈಗಾರಿಕೋದ್ಯಮಿ ಆನಂದ್ ಮಹೀಂದ್ರಾ, ಸೆಲೆಬ್ರಿಟಿ ಚೆಫ್ ಸಂಜೀವ್ ಕಪೂರ್, ಮಹಿಳಾ ಬ್ಯಾಂಕಿಂಗ್ ಟ್ರಯಲ್ಬ್ಲೇಜರ್ ನೈನಾ ಲಾಲ್ ಕಿದ್ವಾಯಿ, ಹವಾಮಾನ ಬದಲಾವಣೆಯ ಕೊಡುಗೆಗಳು ಇರುತ್ತವೆ. ಫ್ಯಾಷನ್ ಡಿಸೈನರ್ ರಿತು ಕುಮಾರ್ ಮತ್ತು ಖ್ಯಾತ ಆಹಾರ ತಜ್ಞ ರುಜುತಾ ದಿವೇಕರ್ ಇತರರು.

‘ದಿ ಜರ್ನಿ ಆಫ್ ಇಂಡಿಯಾ’ ಭಾರತ, ಯುಎಸ್, ಯುಕೆ ಮತ್ತು ಫಿಲಿಪೈನ್ಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಸ್ಟ್ರೀಮಿಂಗ್ ಪ್ಲಾಟ್‌ಫಾರ್ಮ್ ಅನ್ವೇಷಣೆಯಲ್ಲಿ ಜಾಗತಿಕವಾಗಿ ಪ್ರಥಮ ಪ್ರದರ್ಶನಗೊಳ್ಳಲಿದೆ. ಪ್ರದರ್ಶನವು ಅಕ್ಟೋಬರ್ 10 ರಂದು ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಡಿಸ್ಕವರಿ ಚಾನೆಲ್, ಟಿಎಲ್‌ಸಿ, ಡಿಸ್ಕವರಿ ಸೈನ್ಸ್, ಡಿಸ್ಕವರಿ ಟರ್ಬೊ ಮತ್ತು ಡಿ ತಮಿಳಿನಲ್ಲಿ ಬಿಡುತ್ತದೆ.

See also  ಜೂನಿಯರ್ ಚಿರುವಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡ ಮೇಘನಾ ರಾಜ್
ನ್ಯೂಸ್‌ಕನ್ನಡ.ಕಾಂ ಇದರ ಗುಣಮಟ್ಟದ, ಸ್ವತಂತ್ರ ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮವನ್ನು ನಿಮ್ಮ ದೇಣಿಗೆಯ ಮೂಲಕ ಪ್ರೋತ್ಸಾಹಿಸಿ.

How useful was this post?

Click on a star to rate it!

Average rating 0 / 5. Vote count: 0

No votes so far! Be the first to rate this post.

This site is protected by reCAPTCHA and the Google Privacy Policy and Terms of Service apply.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

30409
Subscribe to our Brand New YouTube Channel

Subscribe Newsletter

Get latest news karnataka updates on your email.

ವಾಟ್ಸಪ್ ನಲ್ಲಿ ತಾಜಾ ಸುದ್ದಿಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಲು ದಯವಿಟ್ಟು