News Kannada
Saturday, December 03 2022

ಹೊರನಾಡ ಕನ್ನಡಿಗರು

ದುಬೈ: ‘ಕಾರ್ಣಿಕದ ಕಲ್ಲುರ್ಟಿ’ ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲಾಂಚ್ ಈವೆಂಟ್ – ಈಗಾಗಲೇ ಬುಕ್ ಆಗಿರುವ 4 ಪ್ರದರ್ಶನಗಳು

Photo Credit : News Kannada

ದುಬೈ: ಫೋನಿಕ್ಸ್ ಫಿಲ್ಮ್ಸ್ ಸಂಧ್ಯಾ ಕ್ರಿಯೇಷನ್ಸ್ ಓವರ್‌ಸೀಸ್ ಮೂವೀಸ್ ಮತ್ತು ಎಸ್‌ಸೆಂಟ್ (ಸಂಧ್ಯಾ ಕ್ರಿಯೇಷನ್ಸ್ ಈವೆಂಟ್ ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್ ತಂಡ) ಸಹಯೋಗದೊಂದಿಗೆ ಕರ್ನಾಟಕ ಕಲ್ಲುರ್ಟಿ ತುಳು ಚಲನಚಿತ್ರದ ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಬಿಡುಗಡೆ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವನ್ನು ಅಕ್ಟೋಬರ್ 1, 2022 ರಂದು ರಾತ್ರಿ 8 ಗಂಟೆಗೆ ಮಾರ್ಕೊ ಪೋಲೋ ಹೋಟೆಲ್, ಮುತೀನಾ, ದೇರಾ-ದುಬೈನಯ ದೇರಾ-ದುಬೈನಲ್ಲಿ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿತು.

ಶೋಧನ್‌ ಪ್ರಸಾದ್‌ ಅತಿಥಿಗಳನ್ನು ಸ್ವಾಗತಿಸಿ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ನಿರೂಪಿಸಿದರು. ‘ಕಾರ್ಣಿಕದ ಕಲ್ಲುರ್ಟಿ’ ಚಿತ್ರದ ನಿರ್ಮಾಪಕ/ನಿರ್ದೇಶಕ/ನಟ ಶ್ರೀ.ಮಹೇಂದ್ರ ಕುಮಾರ್ ಅವರನ್ನು ನಿತ್ಯಾನಂದ್ ಬೆಸ್ಕೂರ್ ಅವರು ಶಾಲು ಹೊಂದಿಸುವ ಮೂಲಕ ಗೌರವಿಸಿದರು. ನಂತರ ಶ್ರೀಗಳನ್ನು ಸ್ವಾಗತಿಸಿದರು.

ಪ್ರವೀಣ್ ಶೆಟ್ಟಿ, ಕರ್ನಾಟಕ ಎನ್ ಆರ್ ಐ ಫೋರಂ ದುಬೈ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಲೆ.ಫೆ. ಡಾ. ಫ್ರಾಂಕ್ ಫೆರ್ನಾಂಡಿಸ್, ಉದ್ಯಮಿ, ಚಾನ್ಸೆಲರ್ ಜನರಲ್ ಎಂಇಎ, ಶಾಂತಿ ರಾಯಭಾರಿ & ಮಿಷನ್ ಯುಎಇ ಮುಖ್ಯಸ್ಥ, ಅಮ್ಚಿಗೆಲೆ ಸಮಾಜದ ರಾಮಚಂದ್ರ ಹೆಗಡೆ, ಮೋಹನ್ ಅತ್ತಾವರ, ಮಾಜಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಬಿಲ್ಲವ ಕುಟುಂಬ, ಬಿಲ್ಲವಾಸ್ ಕುಟುಂಬದ ಸತೀಶ್ ಉಳ್ಳಾಲ್,  ದುಬೈನ ಕನ್ನಡ ಪಾತಶಾಲೆಯ ಶಶಿಧರ್ ನಾಗರಾಜಪ್ಪ, ನಮ್ಮ ತುಳುವೇರು ಯುಎಇ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಶ್ರೀ.ಸೈಯದ್ ಅಜ್ಮಲ್,  ತುಳು ಪಾತೆರ್ಗ ತುಳು ಒರಿಪಾಗದ ಪ್ರೇಮಜೀತ್,  ಕನ್ನಡ ಪಟಶಾಲೆಯ ನಾಗರಾಜ್ ರಾವ್, ಮಾರ್ಗದೀಪ ಯುಎಇಯ ಸುಗಂಧರಾಜ್ ಬೇಕಲ್ & . ವೇದಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಸೌಹಾರ್ದ ಲಾಭರಿಯ ಅಶೋಕ್ ಬೈಲೂರು ಅತಿಥಿಗಳಾಗಿ ಆಗಮಿಸಿದ್ದರು. ಎಲ್ಲಾ ಅತಿಥಿಗಳನ್ನು ನಿರ್ಮಾಪಕ ಮಹೇಂದ್ರ ಕುಮಾರ್ ಶಾಲು ಹೊದಿಸಿ ಗೌರವಿಸಿದರು.

ಯುವರಾಜ್ ದೇವಾಡಿಗ ಪ್ರಾರ್ಥನಾ ಗೀತೆಯನ್ನು ಸೊಗಸಾಗಿ ನಿರೂಪಿಸಿದರೆ ಎಲ್ಲಾ ಅತಿಥಿಗಳು ಸಾಂಪ್ರದಾಯಿಕವಾಗಿ ದೀಪ ಬೆಳಗಿಸುವ ಮೂಲಕ ಗೌರವ ಸಲ್ಲಿಸಿದರು.

ನಂತರ ಚಲನಚಿತ್ರದ ವಿಶೇಷ ಕರಪತ್ರವನ್ನು ಅತಿಥಿಗಳು ಫೋಟೋ ಸೆಷನ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿದರು. ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಮಹೇಂದ್ರ ಕುಮಾರ್ ಅವರು ಚಲನಚಿತ್ರ ನಿರ್ಮಾಣದ ಕುರಿತು ಮಾತನಾಡುತ್ತಾ, ಎಲ್ಲಾ ಪ್ರೇಕ್ಷಕರು ಕೇವಲ ಚಲನಚಿತ್ರವನ್ನು ನೋಡದೆ ತಮ್ಮ ಸ್ನೇಹಿತರಿಗೆ ಈ ನೈಜ ಕಥೆಯನ್ನು ತಿಳಿಸುವ ಮೂಲಕ ಅವರನ್ನು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಬೆಂಬಲಿಸಬೇಕೆಂದು ವಿನಂತಿಸಿದರು.

ತುಳು ಸಾಹಿತ್ಯ ಸಮ್ಮೇಳನದ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾದ ದಯಾನಂದ ಕಥಲಸರ್ ಶ್ರೀಗಳಿಂದ ಶುಭ ಹಾರೈಕೆಯ ಸ್ಪೂರ್ತಿದಾಯಕ ವೀಡಿಯೋದೊಂದಿಗೆ ಚಿತ್ರದ ಟೀಸರ್ ಅನ್ನು ಪ್ಲೇ ಮಾಡಲಾಯಿತು.

ನಂತರ ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಟಿಕೆಟ್ ಬಿಡುಗಡೆಯನ್ನು ಮಾಡಲಾಯಿತು ಮತ್ತು ವೇದಿಕೆಯಲ್ಲಿನ ಎಲ್ಲಾ ಅತಿಥಿಗಳು ಪ್ಯಾಕ್ ಅನ್ನು ತೆರೆದು ಪ್ರೇಕ್ಷಕರಿಗೆ ಟಿಕೆಟ್‌ಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಿದರು.

ಎಲ್ಲಾ ಅತಿಥಿಗಳು ಚಲನಚಿತ್ರದ ಬಗ್ಗೆ ಚೆನ್ನಾಗಿ ಮಾತನಾಡಿದರು, ಪ್ರೇಕ್ಷಕರು ಪೂರ್ಣ ಹೃದಯದಿಂದ ಬೆಂಬಲಿಸಲು ವಿನಂತಿಸಿದರು ಮತ್ತು ಭಾಷಣದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ಬೆಂಬಲವನ್ನು ದೃಢಪಡಿಸಿದರು. ದುಬೈನಲ್ಲಿ ಸುಮಾರು 3 ವಿಶೇಷ ಪ್ರದರ್ಶನಗಳು ಮತ್ತು ಅಬುಧಾಬಿಯಲ್ಲಿ 1 ವಿಶೇಷ ಪ್ರದರ್ಶನಗಳನ್ನು ವಿವಿಧ ಸಮುದಾಯ ಗುಂಪುಗಳು ಖಚಿತಪಡಿಸಿವೆ. ಅಕ್ಟೋಬರ್ 16, 2022 ಕ್ಕೆ ಬುಕ್ ಮಾಡಲಾದ ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಶೋಗಳು ಒಂದು ಮಧ್ಯಾಹ್ನ 1.30 ಕ್ಕೆ ಮತ್ತು ಇನ್ನೊಂದು 4 ಗಂಟೆಗೆ ಮತ್ತು ಥಿಯೇಟರ್ ಹೆಸರನ್ನು ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಪ್ರಕಟಿಸಲಾಗುವುದು. ಆದರೆ ಸಿನಿಮಾ ಉತ್ಸಾಹಿಗಳು ಈಗಾಗಲೇ ಉತ್ತಮ ಬುಕಿಂಗ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗಿರುವ ತಮ್ಮ ಬುಕಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಕರೆ ಮಾಡಿ ಕಾಯ್ದಿರಿಸಬಹುದು.

See also  ಮಡಿಕೇರಿ: ಎಂ.ಬಾಡಗ 1 ರ ಅಂಗನವಾಡಿ ಕೇಂದ್ರದಲ್ಲಿ ಪೋಷಣ್ ಮಾಸಾಚರಣೆ

ಸೌಹಾರ್ದ ಲಾಹಿರಿ ತಂಡವು ಗೋಲ್ಡನ್ ಸ್ಟಾರ್ ಮ್ಯೂಸಿಕ್ ಮತ್ತು ಫೈನ್ ಆರ್ಟ್ಸ್ ತಂಡದೊಂದಿಗೆ ಸಂಜೆಯುದ್ದಕ್ಕೂ ವಿವಿಧ ನೃತ್ಯಗಳು ಮತ್ತು ಲೈವ್ ಗಾಯನವನ್ನು ಪ್ರಸ್ತುತಪಡಿಸಿ ಅದರ ಪ್ರತಿ ಬಿಟ್ ಅನ್ನು ಆನಂದಿಸುತ್ತಿದ್ದ ಎಲ್ಲಾ ಅತಿಥಿಗಳನ್ನು ರಂಜಿಸಿತು. ಮುಂದೆ ಅಲ್ವಿನ್ ಪಿಂಟೊ ಕೆಲವು ಜೋಕ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಶಾಯರಿಗಳನ್ನು ಹಾಡುವ ಮುಖಾಂತರ ಪ್ರೇಕ್ಷಕರಿಂದ ರಂಜಿಸಿ ಚಪ್ಪಾಳೆಗೆ ಪಾತ್ರರಾದರು.

ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಎಸ್ ಸಿ ಇ ಎನ್ ಟಿ ನ ಸಕ್ರಿಯ ಸದಸ್ಯರಲ್ಲೊಬ್ಬರಾದ ಪ್ರಮೋದ್ ಕುಮಾರ್ ಅವರ ಜನ್ಮದಿನವನ್ನು ಆಚರಿಸಲಾಯಿತು ಮತ್ತು ಅತಿಥಿಗಳು ಶುಭ ಹಾರೈಸಿದರು.

ಎಸ್ ಸಿ ಇ ಎನ್ ಟಿ ನ ತಂಡದ ಸದಸ್ಯರು ಇಡೀ ಈವೆಂಟ್ ಅನ್ನು ಸುಗಮವಾಗಿ ನಿರ್ವಹಿಸಿದರು. ನಿತ್ಯಾನಂದ ಬೆಸ್ಕೂರ್ ಅವರ ಧನ್ಯವಾದಗಳೊಂದಿಗೆ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವು ಮುಕ್ತಾಯವಾಯಿತು.

ಟಿಕೆಟ್ ಬುಕಿಂಗ್‌ಗಾಗಿ ದಯವಿಟ್ಟು ಕೆಳಗಿನ ಯಾವುದೇ ಸದಸ್ಯರನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ:

ಅಶೋಕ್ ಬೈಲೂರು – 050 5588745, ದೀಪಕ್ ಪಾಲಡ್ಕ – 055 1548621, ಪ್ರಮೋದ್ ಕುಮಾರ್ – 055 7354031, ಕ್ಲೌಡ್ ಡೆಲೀಮಾ – 050 5412737, ರಜನೀಶ್ ಅಮೀನ್ – 050 4738563, ಶಮೀರ್ ಬೋಳಾರ್ – 052 2960264, ಯಶಪಾಲ್ ಸಾಲಿಯಾನ್ – 055 2224399, ಸಂತೋಷ್ ಶೆಟ್ಟಿ – 050 2604763, ನಿತ್ಯಾನಂದ್ ಬೆಸ್ಕೂರ್ – 050 6191209, ಅಲ್ವಿನ್ ಪಿಂಟೋ – 050 4583930, ಕಿರಣ್ ಕೊಟ್ಟಾರಿ – 050 7916319, ರಕ್ಷಕ ಎಂ – 056 2828955, ಸುದರ್ಶನ ಹೆಗ್ಡೆ – 050 5531192, ಸಂಧ್ಯಾ ಪ್ರಸಾದ್ – 050 1273781, ಶೋಧನ್ ಪ್ರಸಾದ್ – 050 1272847

ನ್ಯೂಸ್‌ಕನ್ನಡ.ಕಾಂ ಇದರ ಗುಣಮಟ್ಟದ, ಸ್ವತಂತ್ರ ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮವನ್ನು ನಿಮ್ಮ ದೇಣಿಗೆಯ ಮೂಲಕ ಪ್ರೋತ್ಸಾಹಿಸಿ.

How useful was this post?

Click on a star to rate it!

Average rating 0 / 5. Vote count: 0

No votes so far! Be the first to rate this post.

This site is protected by reCAPTCHA and the Google Privacy Policy and Terms of Service apply.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

12792
NewsKannada

Read More Articles

Subscribe Newsletter

Get latest news karnataka updates on your email.

ವಾಟ್ಸಪ್ ನಲ್ಲಿ ತಾಜಾ ಸುದ್ದಿಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಲು ದಯವಿಟ್ಟು