News Kannada
Saturday, October 08 2022

ಸಾಂಡಲ್ ವುಡ್

ದುಬೈ: ಪುನೀತ್ ರಾಜ್ ಕುಮಾರ್ ನೆನಪಿಗಾಗಿ ನಡೆಯಲಿದೆ ‘ಡಾ.ರಾಜ್ ಕಪ್ ಸೆಲೆಬ್ರಿಟಿ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಸೀಸನ್-5’ - 1 min read

Photo Credit : By Author

ದುಬೈ: ಕರ್ನಾಟಕ ಚಲನಚಿತ್ರ ನಿರ್ದೇಶಕರು ಮತ್ತು ನೃತ್ಯ ಸಂಯೋಜಕರ ಸಂಘ, ಗಾಂಧಿ ನಗರ, ಬೆಂಗಳೂರು ವಿವಿಧ ಸ್ಯಾಂಡಲ್ವುಡ್ ಸೆಲೆಬ್ರಿಟಿಗಳ ಸಹಯೋಗದೊಂದಿಗೆ ಬಹುನಿರೀಕ್ಷಿತ ‘ಡಾ.ರಾಜ್ ಕಪ್ ಸೆಲೆಬ್ರಿಟಿ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಸೀಸನ್ 5’ ಅನ್ನು ಯುನೈಟೆಡ್ ಅರಬ್ ಎಮಿರೇಟ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಪವರ್ ಸ್ಟಾರ್ ಕರ್ನಾಟಕ ರತ್ನ ಪುನೀತ್ ರಾಜ್ ಕುಮಾರ್ ಅವರ ಸ್ಮರಣಾರ್ಥವಾಗಿ  ಜುಲೈ 23, 2022 ರ ಶನಿವಾರ ಸಂಜೆ 7 ರಿಂದ ಬೆಳಿಗ್ಗೆ 4 ರವರೆಗೆ ಶಾರ್ಜಾ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂನಲ್ಲಿ ಪ್ರಸ್ತುತಪಡಿಸಲು ಸಂಪೂರ್ಣ ಸಜ್ಜಾಗಿದೆ.

ಕರ್ನಾಟಕ ಚಲನಚಿತ್ರ ನಿರ್ದೇಶಕರ ಸಂಘದ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ರಾಜೇಶ್ ಬ್ರಹ್ಮಾವರ್ ಅವರ ಪ್ರಕಾರ ಯುನೈಟೆಡ್ ಅರಬ್ ಎಮಿರೇಟ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಇದೇ ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ವಿತ್ ಮ್ಯೂಸಿಕಲ್ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ನಡೆಯಲಿದ್ದು, ದುಬೈನ ಕರಾಮಾದ ಫಾರ್ಚೂನ್ ಆಟ್ರಿಯಂ ಹೋಟೆಲ್ನ ಬ್ಯಾಂಕ್ವೆಟ್ ಹಾಲ್ನಲ್ಲಿ ನಡೆದ ಸಭೆಯಲ್ಲಿ ಈ ವಿಷಯ ತಿಳಿಸಿದರು.

ಸಮಾರಂಭದಲ್ಲಿ ವಿವಿಧ ಕರ್ನಾಟಕ ಸಂಘಗಳು, ಕನ್ನಡ ಸಂಘಗಳು, ತುಳು ಸಂಘಗಳು, ತುಳು ಸಂಘಗಳು, ಕೊಂಕಣಿ ಸಂಘಗಳು, ಯಕ್ಷಗಾನ ತಂಡಗಳು, ಬಿರುವೇರ್ ಕುಡ್ಲ, ತುಳು ಚಲನಚಿತ್ರ ಮತ್ತು ಕನ್ನಡ ಚಲನಚಿತ್ರ ಕೈಗಾರಿಕೆಗಳ ಸದಸ್ಯರು ಮತ್ತು ಮಾಧ್ಯಮ ಪ್ರತಿನಿಧಿಗಳು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

ಈ ಉಪಕ್ರಮವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡ ಪ್ರವೀಣ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಅವರು ತಮ್ಮ ಸಂಪೂರ್ಣ ಬೆಂಬಲ ಮತ್ತು ಈ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವನ್ನು ಸ್ಮರಣೀಯವಾಗಿಸಲು ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಂಖ್ಯೆಯೊಂದಿಗೆ ಈ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದ ಭಾಗವಾಗಲು ಎಲ್ಲಾ ಆಹ್ವಾನಿತರಿಗೆ ಮನವಿ ಮಾಡಿದರು.

ರಾಜೇಶ್ ಬ್ರಹ್ಮಾವರ್ ಅವರು ತಮ್ಮ ಭಾಷಣದಲ್ಲಿ ದಾವಣಗೆರೆಯಲ್ಲಿ ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ, ಹುಬ್ಬಳ್ಳಿಯಲ್ಲಿ ಎರಡನೇ ಬಾರಿಗೆ, ಮೂರನೇ ವರ್ಷದ ಬಾಗಲಕೋಟೆ, ಬಿಜಾಪುರ, ಗುಲ್ಬರ್ಗಾದಲ್ಲಿ ನಾಲ್ಕನೇ ವರ್ಷ ಹಾಸನ, ಬೆಂಗಳೂರು ಮತ್ತು ನಂತರ ಎಲ್ಲರೂ ಒಗ್ಗಟ್ಟಿನಿಂದ ಭಾರತದ ಹೊರಗೆ ಆತಿಥ್ಯ ವಹಿಸಬೇಕೆಂದು ವಿನಂತಿಸಿದಾಗ ಈ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವು ಹೇಗೆ ಪ್ರಾರಂಭವಾಯಿತು ಎಂಬುದನ್ನು ವಿವರಿಸಿದರು. ಆದ್ದರಿಂದ ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ಮೆಲ್ಬೋರ್ನ್ ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯದಲ್ಲಿ ಆತಿಥ್ಯ ವಹಿಸಲು ಒಪ್ಪಿಕೊಂಡರು, ಇದು ದುಬೈನಲ್ಲಿ ಎರಡನೇ ಬಾರಿ ಮತ್ತು ಮುಂದಿನ ವರ್ಷ ಬಹ್ರೇನ್ ನಲ್ಲಿ ನಡೆಯಲಿದೆ.

ಈಗ ಎಲ್ಲಾ ಸ್ಯಾಂಡಲ್ವುಡ್ ತಾರೆಯರು, ತಂತ್ರಜ್ಞರು ಮತ್ತು ಯೂನಿಯನ್ ಸದಸ್ಯರು ಯುಎಇಯಲ್ಲಿ ಈ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವನ್ನು ಆಯೋಜಿಸಲು ಸಜ್ಜಾಗಿದ್ದಾರೆ, ಇದು ಲೈವ್ ಇನ್ ಮೀಡಿಯಾಕ್ಕೆ ಹೋಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು 250 ಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು ಸದಸ್ಯರು ಈ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಭಾಗವಹಿಸಲು ಸಿದ್ಧರಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಸ್ಯಾಂಡಲ್ವುಡ್ ಸ್ಟಾರ್ ನಟರಾದ ಸುದೀಪ್, ಶಿವರಾಜ್ ಕುಮಾರ್, ಉಪೇಂದ್ರ, ಶರಣ್, ಧನಂಜಯ್, ಗಣೇಶ್, ಡಾರ್ಲಿಂಗ್ ಕೃಷ್ಣ ಸೇರಿದಂತೆ ಅನೇಕ ಗಣ್ಯರು ಮತ್ತು ನಿರ್ದೇಶಕರು, ಸಂಗೀತ ನಿರ್ದೇಶಕರು, ಗಾಯಕರು, ನಟರು, ಮಣಿಕಾಂತ್ ಕದ್ರಿ, ಸಾಧು ಕೋಕಿಲ ಮತ್ತು ಕ್ರಿಕೆಟ್ ತಂಡ ಸೇರಿದಂತೆ ಅನೇಕ ಸೆಲೆಬ್ರಿಟಿಗಳು ಈಗಾಗಲೇ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ತಂಡದಲ್ಲಿ 19 ಸದಸ್ಯರನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದು, ಕ್ರಿಕೆಟ್ ತಂಡದಲ್ಲಿ 40 ಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು ಸದಸ್ಯರಿದ್ದಾರೆ.

ಒಟ್ಟಾರೆಯಾಗಿ ಇದು ಪ್ರೇಕ್ಷಕರನ್ನು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ತೊಡಗಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ರಾತ್ರಿಯಿಡೀ ಕ್ರಿಕೆಟ್, ಸಂಗೀತ ಮತ್ತು ಮನರಂಜನೆಯಿಂದ ತುಂಬಿರುವ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಫೋಟೋ ಸೆಷನ್, ಡಿನ್ನರ್ ವಿತ್ ದಿ ಆಕ್ಟರ್ಸ್, ಕ್ಯಾಪ್ಚರ್ ಮಾಡಲು ಸ್ಪೆಷಲ್ ಮೊಮೆಂಟ್ಸ್, ಸಾಂಗ್ಸ್, ಎಂಟರ್ಟೈನ್ಮೆಂಟ್ ಸೇರಿದಂತೆ ಟಿಕೆಟ್ಗಳೊಂದಿಗೆ ವಿಶೇಷ ಆಫರ್ಗಳು ಇರಲಿವೆ.

See also  7 ಭಾಷೆಗಳಿಗೆ ಡಬ್ ಆಗಲಿದೆ ಉಪೇಂದ್ರ ಹಾಗೂ ಕಿಚ್ಚ ಸುದೀಪ್‌ ಅಭಿನಯದ ಕಬ್ಜಾ ಚಿತ್ರ!

ಟಿಕೆಟ್ ಬುಕಿಂಗ್ ಬಗ್ಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ನವೀಕರಣಗಳು ಮುಂದಿನ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಅನುಸರಿಸುತ್ತವೆ, ಇದು ಆನ್ಲೈನ್ ಆಗಿರಬಹುದು ಮತ್ತು ಯುಎಇಯಲ್ಲಿ ಸ್ಯಾಂಡಲ್ವುಡ್ ಈವೆಂಟ್ಗಳ ಇತಿಹಾಸದಲ್ಲಿ ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ 3000 ಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು ಪ್ರೇಕ್ಷಕರು ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದ ಭಾಗವಾಗುವ ನಿರೀಕ್ಷೆಯಿದೆ.

ಶಾರ್ಜಾ ಕರ್ನಾಟಕ ಸಂಘದ ಮಾಜಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಗಣೇಶ್ ರೈ ಸ್ವಾಗತಿಸಿ ಅತಿಥಿಗಳನ್ನು ಪರಿಚಯಿಸಿದರು. ನಂತರ  ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡಿ, ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದ ಕೊನೆಯಲ್ಲಿ ವಂದಿಸಿದರು.

Report: Shodhan Prasad
Photos: Nagaraj Rao Udupi

ನ್ಯೂಸ್‌ಕನ್ನಡ.ಕಾಂ ಇದರ ಗುಣಮಟ್ಟದ, ಸ್ವತಂತ್ರ ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮವನ್ನು ನಿಮ್ಮ ದೇಣಿಗೆಯ ಮೂಲಕ ಪ್ರೋತ್ಸಾಹಿಸಿ.

How useful was this post?

Click on a star to rate it!

Average rating 0 / 5. Vote count: 0

No votes so far! Be the first to rate this post.

This site is protected by reCAPTCHA and the Google Privacy Policy and Terms of Service apply.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

12790
NewsKannada

Read More Articles
Subscribe to our Brand New YouTube Channel

Subscribe Newsletter

Get latest news karnataka updates on your email.

ವಾಟ್ಸಪ್ ನಲ್ಲಿ ತಾಜಾ ಸುದ್ದಿಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಲು ದಯವಿಟ್ಟು